Tại sao mìh lại có đôi mắt buồn?

Tại sao mìh lại có đôi mắt buồn?

mình sn94 nói 94chứ nhìn mặt ko aj tin đâu j mjh gjà trước tuoi.mjh có đôi mắt bùn lắm...mìh lo làm để kiếm tiền mua nhà cho ba để a e mìh ở chung và có d 1chỗ ở đàng hoàng.mìh lúc nào cũng phải nhìn khuôn mặt người ta để sống hết nên từ nhỏ đến giờ mjh lun sợ sệt.sợ làm trái y ng ta.mjh sống mà ko thấy nụ cuoi tự nhjên toàn mjh phảj gượng ep de cuoi..luc nao mjh cùng chỉ bit sống khép kín thôi.luc nao cung mặc cảm het.mih ko bjt ăn diện ko dám dua doi...cai mjh dag sống la noi lo so.ko dám nhjn doi dien.ko dam tiep xuc voi nhjeu nguoi.ban be mjh ko co.nhung luc bun ko bjt tam su cung aj...ko bjt tim aj de chja se chj bjt dj sjeu thj choi game chẳg noi den aj.co mjm cuoi de ba mjh d vui.nhjeu khj mun tam su voi aj do.chang han nhu a trai nhug chua chac a da gjup d mjh nha chj co moi mjh la con gaj gja djnh ko d kha gjả gj.mjh ko bjt noi chuyen voi aj..mjh so lam.so noi ra ng ta ko gjup d gj cho mjh.mjh lam phjen ng ta.ko kheo ng ta lai cuoi vao mat bao mjh khung.lam chuyen.co nhung chuyen ko hjeu ko bjt hoi aj...mjh bun lam

Comments

• Bạn ơi, đừng nghĩ như vậy

Buồn thì ai cũng buồn thôi, nhưng buồn có giải quyết được vấn đề không? vậy sao bạn không lạc quan, vui vẻ hơn, để vấn đề được giải quyết 1 cách tích cực hơn, mình không biết bạn gánh vác gia đình như thế nào, nhưng nếu mọi người nhìn bạn buồn, họ cũng ko vui, như vậy mọi công sức bạn bỏ ra phí rồi.

Mình thì buồn rất nhiều chuyện, công việc làm, học hành, gia đình con cái, chồng thì bỏ bê, mặc kệ, nhưng mình vẫn đứng lên, chống chọi lại, cố gắng đi làm mặc dù tiền chẳng là bao nhiêu, nhưng cũng vui vẻ, để con mình không buồn, ba mẹ mình không phải bận tâm vì mình, khi mình vấp ngã mà mình ko nản, ko chùn bước, như vậy ba mẹ sẽ yên tâm hơn, thấy được sự trưởng thành của mình.

Cuối cùng mình muốn nói với bạn, hãy làm cho người xung quanh bạn hạnh phúc hơn từ nụ cười của bạn

• A thay co j dau mak paj so ha? e. that ra a cung nhu e. hon e 1tuoi thoi nhug ban a toan hon 20tuoi? k. dua nao gap a luc dau le phep thj keu a bang a k dc le phep thj keu a bang ban. ruj a cung xung ho bang a het taj a bjt tuj no hon tuoi a nhug ruj cung thanh ban het. tuy mat mjnh gja nhug mjnh song vuj song khoe? song co tinh than song 1co muc djch va muc djch do lam mjnh thay vuj. cu mjm? cuoi khj e dat dc muc djch moi muc djch la njem vuj njem hp s k cuoi nhu an mung njem vuj do.

• Chac ban len bag dt dug k? Mjh se chj 1chju hen. Thuog thj ngta nge nhac dt bag loa ngoaj k ak. Bay h ban hay tai nhug baj nhac hoa tau nhug ma nhac rok nha. Faj nge bag fone nha. Taj ve nge 1mjh. Khj bun. Tjn dj. K cag thag nua jt nhju j cug bot thoj nhug mo lon that lon. Hay tjn a dj

Sign In or Register to comment.