ผู้หญิงกับผู้ชายใครเยอะกว่ากกันครับสมัยนี้?

Update:

55555555 เเต่ละคน

Comments

• ดีใจมั้ย ผู้หญิงเยอะกว่า

อย่านึกว่าจะได้เลือกมากนะ ขอเตือนไว้ก่อน

เพราะวันนี้เห็นข่าว บอกว่า ตอนนี้ฉิ่งจะครองเมือง

เศร้ามั้ยหล่ะ แมนๆทั้งหลาย คริคริ

• อันดับแรก ผู้หญิง

รองลงมากระเทย

อันดับสุดท้ายชายแมน ๆ

ตอนนี้เหลือน้อยเต็มทีต้องใช้สอยอย่างประหยัด

• แถวที่พัก ผม กระเทยก็เยอะ ตอนหัวค่ำๆ ผู้หญิงเยอะ สองสามทุ่ม ออกไปทำงานกัน แล้ว ใส่กางเกงสั้นๆ ไปนั่งแถวๆ หน้าร้าน ตึกแถว เห็นแล้ว อนาถสังคม หลอนจน อะนะ เสื้อผ้าไม่ค่อยมีใส่ นุ่งกางเกงสั้นๆ หนีน้ำท่วม หรือใส่เตรียมลุยน้ำฝน ก็ไม่รู้ พอตีสามตีสี่ ก็กลับ บางทีก็เมา ส่งเสียง พอสายๆ ตื่นมา หน้าตายังมีเครื่องสำอางบูดๆอยู่เลย อะ ตามหาส้มตำ กันก่อน ยังกับปีศาจส้มตำ กินเสร็จไปนอนต่อ

ตอนดึกๆ หน่อย ก็กะเทย หน้าร้าน เซเว่น ตอนหน่องออกไปหาของกิน ส่งเสียงหวานๆแบบไฮไฟ ในโอ่ง ตะเอง ซื้อไรอะ หล่อจัง ทำไรอะดึกๆไม่นอน อยากินน้ำจัง ซื้อมาฝากด้วยนะ หน่องยังไม่ค่อยจะมีกินเลย จะบอกกระเทยหิ้วน้ำก็ ฝนตกๆ มัยไม่อ้าปากรองน้ำฝนจากชายคาละ ตะเอง กลัวอะ ถ้าบอกไป กลัว เธอจะแปงกาย เป็นน้องตุ้มนักมวย ขึ้นมา ซวยเลยนาย หน่อง อาจมีข่าวออก จ ส 100 ชายไทยไม่ทราบชื่อ โดนรุมยำสลบไสลนอนตัวซีดหน้าเซเว่น เสียว ว้อย แหะแหะ

ไม่รู้เหมือนกัน ไครเยอะกว่ากัน

• ผู้หญิงเยอะกว่าครับ

• ในประเทศไทย

ผู้หญิงเยอะกว่า

จำนวน32,446,000คน

ผู้ชายจำนวน31,445,000คน

at Midyear 2011 (1st July)

• ผู้หญิงครับและต่อไปจะครองโลก...หึ หึ

• ที่หนึงไม่ไหว ฉันเต็มใจแค่ที่สอง

ผุ้หญิงครับ ชายก็กลายพันธ์เยอะ

• หมายถึงเรื่องอะไรบ้าง มันก็มีหลายเรื่อง หลายด้านนะ

• ที่๑. เยๆๆ

....................ผู้หญิงครับ....................

Sign In or Register to comment.